Kwa mara nyingine mwimbaji wa nyimbo za Injili kutoka nchini Tanzania
maarufu kama YZ Manamba ameachia video ya wimbo wake mpya uitwao
Nibariki. Kwa moyo mkunjufu tunakukaribisha kutazama video hii njema ambayo ni hakika itakubariki, Ameen.
Kitu kipya hiki hapa kutoka kwa Sayuni Mrita ni nyimbo ambayo inakwenda kwa jina la Nitashinda tu, sikiliza nyimbo hii ikafanye mabadil...
About Gospel Sharom
Kanuti Mmbaga Smart is a Social Media Strategist & a Minister Of The Gospel! I'm also a widely online publisher, leading the revolution in Gospel Media #KingdomBlogger
Hakuna maoni:
Chapisha Maoni