Watu wa Dar es Salaam msikose ibada hii usiku wa Ijumaa Mungu atatuhudumia sana ni siku ya kipekee sana waimbaj mbali mbali watahudum siku hiyo ukipata taarf hii mtaalifu na mwenzako Mungu atakubaliki
Kitu kipya hiki hapa kutoka kwa Sayuni Mrita ni nyimbo ambayo inakwenda kwa jina la Nitashinda tu, sikiliza nyimbo hii ikafanye mabadil...
About Gospel Sharom
Kanuti Mmbaga Smart is a Social Media Strategist & a Minister Of The Gospel! I'm also a widely online publisher, leading the revolution in Gospel Media #KingdomBlogger
Hakuna maoni:
Chapisha Maoni